Gallon ruwa ganga servo coordinate palletizing inji

Takaitaccen Bayani:

Wannan nau'in na'ura ce ta musamman da aka kera ta musamman don kwalabe na gallon 5 da manyan kwalabe. Ana amfani da wannan palletizer sosai a cikin masana'antun ruwa na kwalabe 5 don ɗaukar nauyi, manyan kwalabe a kan pallet ta atomatik, adana aiki da haɓaka haɓakar samarwa.


  • Samfura:Li-SCP20/40
  • Gudu:20-40 ganga / minti
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Wannan palletizer yana tattara kwalabe na 5-20L akan pallet a wani takamaiman tsari, sannan yana canja wurin cikakken pallet na kwalabe ta atomatik, injin forklift na iya ɗaukar cikakken pallet zuwa sito. Wannan injin yana ɗaukar PLC da allon taɓawa don sarrafa cikakken tsarin ta atomatik.

    Aikace-aikace:Don palletizing kwalabe 5-20L.

    Gudun aiki

    A lokacin samarwa, ana jigilar kwalabe ta hanyar jigilar kwalba zuwa teburin shirya kwalban don ɗauka, tsarin tsarin zai shirya kwalabe a cikin wani tsari, bayan tsari, gripper zai kama kwalabe, ginshiƙi ɗaya zai ɗaga gripper kuma ya motsa a kwance zuwa saman pallet, sa'an nan kuma sanya kwalabe a kan pallet; maimaita ayyukan sama har sai an gama cikakken pallet.

    1

    Babban tsari

    Abu

    Brand da mai kaya

    PLC

    Siemens (Jamus)

    Mai sauya juzu'i

    Danfoss (Demark)

    Photoelectric firikwensin

    CIWON (Jamus)

    Servo motor

    INOVANCE/Panasonic

    direban Servo

    INOVANCE/Panasonic

    Abubuwan da ke ciki na huhu

    FESTO (Jamus)

    Na'ura mai ƙarancin ƙarfi

    Schneider (FRANCE)

    Kariyar tabawa

    Siemens (Jamus)

    Sigar Fasaha

    Gudun Tari 600/1200/3500 kwalabe / awa na 5gallon kwalban
    Max. ɗaukar iya aiki / Layer LI-BP600, LI-BP1200, LI-BP3500
    Max. dauke da iya aiki / pallet Matsakaicin 1800kG
    Max. tsayin tari 2000mm (Na musamman)
    Wutar Shigarwa 8-18KW
    Hawan iska 0.6MPa
    Ƙarfi 380V.50Hz, uku-lokaci + waya ƙasa
    Amfani da Iska 500L/min
    Girman Pallet Dangane da buƙatun abokin ciniki

    Bayan Kariyar Talla

    • 1. Tabbatar da ingantaccen inganci
    • 2. Injiniyoyin ƙwararru waɗanda ke da ƙwarewar fiye da shekaru 7, duk cikin shiri
    • 3. Akwai a kan-site shigarwa da debugging
    • 4.Experienced harkokin kasuwanci ma'aikatan waje don tabbatar da nan take da ingantaccen sadarwa
    • 5. Samar da goyon bayan fasaha na rayuwa
    • 6. Bada horon aiki idan ya cancanta
    • 7. Amsa mai sauri da shigarwa cikin lokaci
    • 8. Samar da sana'a OEM & ODM sabis
    gallon-kwalba-palletizer--(2)
    gallon-kwalba-palletizer--3
    gallon-kwalba-palletizer--(3)
    gallon-kwalba-palletizer--4

    Ƙarin nunin bidiyo

    • Babban palletizer na kwalabe don layin kwalban ruwa galan 5

    Zaɓin zaɓi: robotic palletizer don kwalban galan 5

    gallon palletizer (5)
    • Cikakken atomatik 5 galan ruwa palletizer ABB robot palletizer

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka